Medium_195

பாலித்த தேவரப்பெரும
59 years old

Member of Parliament (MP) களுத்துரை மாவட்ட

Icon_unp  ஜக்கிய தேசிய கட்சி Also a member of coalition - NDF

 

Overall Rank

#157

பாராளுமன்ற கலந்துகொள்ளள்

20முறை

தலைப்புகள் பங்கேற்பு

5தலைப்புகள்

 

தலைப்பு வகை மூலம் ஒட்டுமொத்த பங்கேற்பு

தலைப்பு பகுப்பு நிலை
Governance, Security and Rights (21.55)
நிலை #103
Economy and Infrastructure (8.5)
நிலை #164
Home and Foreign Affairs (5.51)
நிலை #181

 

தலைப்பு மேல் 3 மிகவும் சுறுசுறுப்பாக பங்கேற்றல்

தலைப்பு நிலை
தோட்ட தொழில் துரை (34.97)
நிலை #27
நீதி (33.42)
நிலை #36
சுகாதாரம் (11.71)
நிலை #48



நன்று - புள்ளிகள் அதிகமாக 70

சராசரி - புள்ளிகள் 30 - 69

குறைவு - புள்ளிகள் குறைவாக 30

 

Learn more

 

How is this calculated? How do we rank MPs? What data do we analyse?

If you want answers, please refer our FAQs.



 

Topics participated நிலை
தோட்ட தொழில் துரை (34.97)
நிலை #27
நீதி (33.42)
நிலை #36
சுகாதாரம் (11.71)
நிலை #48
பாராளுமன்ற மெச்சுதல்கள் (9.64)
நிலை #57
நிதி (10.41)
நிலை #142


Topics not participated in நிலை
பொருளாதர அபிவிருத்தி (0.0)
None
விவசாயம் (0.0)
None
கல்வி (0.0)
None
சிறுவர்கள் /மகளிர் /முதியோர் உரிமைகள் (0.0)
None
சூழல் (0.0)
None
வௌி விவகாரம் (0.0)
None
வர்த்தகம் மற்றும் கைத்தொழில் (0.0)
None
தொழில் (0.0)
None
உள்ளூர் அரசு மற்றும் மாகாணசபை (0.0)
None
ஊடகம் (0.0)
None
தேசிய மரபுரி​மைகள் மற்றும் கலாசாரம் (0.0)
None
பாராளுமன்ற விவகாரம் (0.0)
None
பெட்ரோலியம்,சக்தி மற்றும் வழு (0.0)
None
விளையாட்டு (0.0)
None
போக்குவரத்து (0.0)
None
சமூக சேவைகள் (0.0)
None
பொறுப்புக்கூறல் (0.0)
None
மனித உரிமைகள் (0.0)
None
சுற்றூலாத்துரை (0.0)
None
சமயம் (0.0)
None
சமூக ஒருங்கிணைப்பு,சமரசம் (0.0)
None
காணி (0.0)
None
மீன்பிடி (0.0)
None
அனர்த்த முகாமைத்துவம் (0.0)
None
உள்நாட்டு பாதுகாப்பு (0.0)
None
பொது நிர்வாகம் (0.0)
None
நல்லாட்சி (0.0)
None
பொது நிர்வாகம் (0.0)
None
கால்நடை (0.0)
None
தபால் சேவைகள் மற்றும் தொலைத் தொடர்பு சேவைகள் (0.0)
None
விஞ்ஞானம், தொழில்நுட்பம் மற்றும் ஆராய்ச்சி (0.0)
None
நீர்வளங்கள் மற்றும் வடிகாலமைப்பு (0.0)
None
கிராம விவகாரம் (0.0)
None
இளைஞர் விவகாரம் (0.0)
None
கட்டுமானம் மற்றும் வீடமைப்பு (0.0)
None
மீள்குடியேற்றம் (0.0)
None
துரைமுகம் மற்றும் விமான போக்குவரத்து (0.0)
None

 

 

 

பாராளுமன்ற அறிக்கை குறியீடு / திகதி பங்களிப்பு முறை தலைப்பு Page number
231-18 (2014-12-12) Petitions Page 10.0
231-17 (2014-11-24) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution நிதி Page 39.0
231-16 (2014-11-21) Expunged Statement Page 78.0
231-16 (2014-11-21) Expunged Statement Page 78.0
231-16 (2014-11-21) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution நிதி Page 77.0
231-16 (2014-11-21) Expunged Statement Page 78.0
231-16 (2014-11-21) Expunged Statement Page 78.0
231-4 (2014-11-07) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution நிதி Page 27.0
231-2 (2014-11-04) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution நீதி Page 25.0
227-7 (2014-07-24) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution நீதி Page 48.0
227-7 (2014-07-24) Expunged Statement Page 48.0
226-7 (2014-06-19) Core Statement நீதி Page 28.0
223-4 (2014-01-24) Oral Contribution பாராளுமன்ற மெச்சுதல்கள் Page 19
222-11 (2013-12-13) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution சுகாதாரம் Page 90.0
222-6 (2013-12-07) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution நீதி Page 37.0
221-4 (2013-11-25) Petitions Page 5.0
221-4 (2013-11-25) Petitions Page 5.0
221-4 (2013-11-25) Petitions Page 5.0
213-13 (2012-12-05) Bill / Regulation / Order - Debate Oral Contribution தோட்ட தொழில் துரை Page 56
213-13 (2012-12-05) Expunged Statement Page 58

Latest 50 activities are shown here.


 

 

தனிப்பட்ட

 

பிறந்த திகதி: 1960-05-03
பாலினம்: ஆண்

 

கல்வி

 

School: ஆனந்தா சாஸ்தாலய-மதுகம (களுத்துரை)
Undergraduate:
Postgraduate:

 

Terms in parliament

 

Duration Party or Coalition
2010-04-22 to present ஜக்கிய தேசிய கட்சி, NDF,

 

 

 

No data available

 

 

 

 

No data available

 

 



comments powered by Disqus